Tuesday, April 02, 2013

AGNES MASOGANGE AWEKA PICHA INSTRAGRAM AKIWA KATIKA POZI ZA KIMAHABA

Ni miezi michache imepita tangu video queen wa bongo Agnes Masogange aadhirike baada ya video yake chafu kusambaa ikionesha waki**** na jamaa yake.
 
Lakini sasa inaanza kuonekana kuwa dada huyu hii ni michezo yake baada leo kupost picha zinazomuonesha wakiwa kimahaba na mpenzi wake katika mtandao wa instragram.JE HIVI TUKIONA VIDEO NYINGINE AKIWA NA HUYU MCHIZI TUTASHANGAA AU TUTASEMA NDIO KAZI YAKE?

2 comments:

idiva john said...

yuuuuuuu dadaa nais kachelewa kufka mjin

idiva john said...

huyuuun ddaa kachelewaaaa kufikaaa town

Soma na Hizi Pia Plugin for WordPress, Blogger...